โหลดเกมส์ฟรี - เกมสเปคต่ำ เกมสำหรับเด็ก เกมมันๆ เกมสนุกๆ แนะนำเกมน่าเล่น สูตรเกม บทสรุป ภาษาไทย: Swiped Fruits | เกมส์สลับผลไม้มหาสนุก | โหลดเกมส์ฝึกสมองแอนดรอยด์ฟรี - โหลดเกมส์ฟรี - เกมสเปคต่ำ เกมสำหรับเด็ก เกมมันๆ เกมสนุกๆ แนะนำเกมน่าเล่น สูตรเกม บทสรุป ภาษาไทย

Jump to content

Latest news:

Toggle shoutbox Shoutbox

คนมันเกรียน  : (17 July 2012 - 02:08 AM) สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ เว็บกำลังทำใหม่ครับ
ampon2003  : (10 July 2012 - 12:38 AM) ดี ครับ
ampon2003  : (10 July 2012 - 12:32 AM) สวัสดีครับ
Mech  : (26 June 2012 - 09:27 AM) ทดสอบๆ
คนมันเกรียน  : (09 January 2012 - 06:37 AM) สวัสดีขี้จัมโบ้
คนมันเกรียน  : (09 January 2012 - 06:37 AM) ทดสอบ
Guest : (05 July 2011 - 04:29 PM) Congratulations, you have successfully installed IP.Shoutbox!
Now you need to setup the shoutbox permissions in ACP -> Members TAB -> Manage User Groups -> Edit a Group -> IP.Shoutbox TAB
Resize Shouts Area

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

Swiped Fruits | เกมส์สลับผลไม้มหาสนุก | โหลดเกมส์ฝึกสมองแอนดรอยด์ฟรี

#1 User is offline   ปุ๊สุโลแมน! 

• Advanced Member
  • Group: เด็กใหม่
  • ที่อยู่คนมันเท่ห์ เก๋ทุกอย่าง

Posted 07 January 2013 - 03:01 AM

Swiped Fruits  เกมส์ฝึกสมอง สนุก ๆ สำหรับชาวแอนดรอยด์มาอีกแล้วจ้า เกมส์นี้ไม่ใช่แบบสลับผลไม้นะ แต่จะเป็นการฝึกสายตาคือจะต้องดูว่ามีผลไม้อะไรบ้างที่เรียงต่อกัน 2 ลูกขึ้นไป แล้วเพื่อน ๆ ก็จะต้องลากนิ้วครอบผลไม้เหล่านั้นไว้ จะเป็นแวตั้ง ,แนวนอน ,แนวทะแยงยังไงก็ได้ขอให้มันอยู่ติด ๆ กัน แล้วปล่อย ผลไม้ที่ถูกลากครอบนั้นก็จะหายไป และลูกที่อยู่ด้านบนก็จะตกลงมาแทน ทำแบบนี้ไปเรื่อย ๆ  ยิ่งลบผลไม้ได้มากเท่าไหร่ก็จะยิ่งได้คะแนนมากเท่านั้น  มีการจำกัดเวลาด้วย เพราะฉะนั้นต้องมองดี ๆ ลากเร็ว ๆ นะคะ สนุกดีเกมส์นี้เล่นแล้วติดเลย.

คะแนนความสนุก 4 ดาว

QR code to download Swiped Fruits

Download Swiped Fruits

0

Share this topic:

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic