โหลดเกมส์ฟรี - เกมสเปคต่ำ เกมสำหรับเด็ก เกมมันๆ เกมสนุกๆ แนะนำเกมน่าเล่น สูตรเกม บทสรุป ภาษาไทย: Ninja Dashing | เกมส์ เจ้าหนูนินจา วิ่งท้าแรงดึงดูด | โหลดเกมส์แอนดรอยด์ฟรี - โหลดเกมส์ฟรี - เกมสเปคต่ำ เกมสำหรับเด็ก เกมมันๆ เกมสนุกๆ แนะนำเกมน่าเล่น สูตรเกม บทสรุป ภาษาไทย

Jump to content

Latest news:

Toggle shoutbox Shoutbox

คนมันเกรียน  : (17 July 2012 - 02:08 AM) สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ เว็บกำลังทำใหม่ครับ
ampon2003  : (10 July 2012 - 12:38 AM) ดี ครับ
ampon2003  : (10 July 2012 - 12:32 AM) สวัสดีครับ
Mech  : (26 June 2012 - 09:27 AM) ทดสอบๆ
คนมันเกรียน  : (09 January 2012 - 06:37 AM) สวัสดีขี้จัมโบ้
คนมันเกรียน  : (09 January 2012 - 06:37 AM) ทดสอบ
Guest : (05 July 2011 - 04:29 PM) Congratulations, you have successfully installed IP.Shoutbox!
Now you need to setup the shoutbox permissions in ACP -> Members TAB -> Manage User Groups -> Edit a Group -> IP.Shoutbox TAB
Resize Shouts Area

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic

Ninja Dashing | เกมส์ เจ้าหนูนินจา วิ่งท้าแรงดึงดูด | โหลดเกมส์แอนดรอยด์ฟรี

#1 User is offline   ปุ๊สุโลแมน! 

• Advanced Member
  • Group: เด็กใหม่
  • ที่อยู่คนมันเท่ห์ เก๋ทุกอย่าง

Posted 04 May 2013 - 12:37 AM

<p style="text-align: left;">Ninja Dashing  เกมส์ลูกผสมระหว่าง Yo ninja กับ Ninja jump  คือเราจะต้องรับบทเป็นเจ้าหนูนินจาที่จะต้องวิ่งขึ้นไปตามฉาก ที่เป็นแนวตั้งและจะต้องคอยกระโดดหลบกับดัก ช่องว่าง ๆ ด้วยการ Tab ที่หน้าจอหนึ่งครั้ง เจ้านินจาน้อยของเราก็จะกระโดดข้ามไป ข้ามมา ระหว่างกำแพงทั้งสองข้าง  โดยการกระโดดแต่ละครั้งต้องกะจังหวะให้ดี ถ้าพลาดนิดเดียวก็อาจจะหลุดออกไปนอกฉากได้  นอกจากฉากที่เป็นอุปสรรค์แล้วก็ยังวมีกับดักและศตรูต่าง ๆ ที่เราทำได้ก็แค่หาจังหวะกระโดดหลบเท่านั้น ตัวเกมส์เคลื่อนที่ค่อนข้างเร็ว เราจะต้องมองฉากข้างหน้าและตัดสินใจอย่างรวดเร็ว จะให้เจ้าหนูนินจาของเรา ไปในทิศทางไหนดี นับเป็ฯอีกหนึ่งเกมส์ที่เล่นง่าย ๆ สนุก ฝึกสายตา และการตัดสินใจดีมาก ๆ ค่ะ.

คะแนนความสนุก 4 ดาว

QR code to download Ninja Dashing

Download Ninja Dashing

0

Share this topic:

Page 1 of 1
  • You cannot start a new topic
  • You cannot reply to this topic